![](https://static.wixstatic.com/media/01868c_22579652a77247eaab7dbda3d48e229f~mv2.jpg/v1/fill/w_108,h_77,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/01868c_22579652a77247eaab7dbda3d48e229f~mv2.jpg)
TRSC สร้างพลังทีม พลังบุญ ครอบครัวฅน..TRSC @ เขาคิชฌกูฏ
วนิดา ชันซื่อ ประธานกรรมการบริหาร TRSC ศูนย์เลสิคนานาชาติ นำทีมผู้บริหาร พนักงาน พร้อมครอบครัวของพนักงาน กว่าสองร้อยชีวิต ไปร่วมกิจกรรม “พลังทีม พลังบุญ ครอบครัวฅน..TRSC @ เขาคิชฌกูฏ” เพื่อเสริมสร้างพลังทีม และพลังบุญร่วมกัน ตามวิถี ฅน..TRSC สู่ความสำเร็จอย่างมีความสุข
ในโอกาสปีที่ 22 ณ เขาคิชฌกูฏ จังหวัดจันทบุรี เมื่อเร็วๆ นี้